iMed : ทีมงาน iMed
 
iMed : ประวัติความเป็นมา iMed : ทีมงาน iMed

 
 
นพ.ก้องเกียรติ เกษเพ็ชร์ : Dr. Kongkiat Kespechara นางสาวภาวินี มหิมา : Miss Pawinee Mahima นางสาวรุ่งศิริ  ถิรวิทยานนท์ : Miss Rungsiri Thirawittayanon
นพ.ก้องเกียรติ เกษเพ็ชร์
Dr. Kongkiat Kespechara
» Managing Director (MD) «

kongkiatk@gmail.com
นางสาวภาวินี มหิมา
Miss Pawinee Mahima
» Chief Executive Officer (CEO) «

pawinee.m@gmail.com
นางสาวรุ่งศิริ ถิรวิทยานนท์
Miss Rungsiri Thirawittayanon
» General Manager «

trungsiri@intermedisoft.com
 
 
นายประเสริฐ  สิริทัตนนท์ : Mr. Prasert Siritattanon นายเกริกศักดิ์  หลักเมือง : Mr.Kroeksak Lakmuang  
นายประเสริฐ สิริทัตนนท์
Mr. Prasert Siritattanon
» Technical Specialist Supervisor «

prasert@intermedisoft.com
นายเกริกศักดิ์ หลักเมือง
Mr.Kroeksak Lakmuang
» Technical Specialist «

chung@intermedisoft.com
 
 
 
นางสาวสุขสิริ  บุญลักษณานุสรณ์ : suksiri@intermedisoft.com    
นางสาวสุขสิริ บุญลักษณานุสรณ์
Miss Suksiri Bunlaksananusorn
» Finance and accounting Officer «

suksiri@intermedisoft.com
   
 
 
นายวันเฉลิม  อติวัฒนวงศ์ : Development Department Manager นางสาวสุภารัตน์  ทวีสิน : Miss Supharat Thaweesin นายราชวัตร  ชูดำ : Mr. Rajawat  Choodum
นายวันเฉลิม อติวัฒนวงศ์
Mr.Wanchalerm Atiwattanawong
» Technical Manager «

kaung@intermedisoft.com
นางสาวสุภารัตน์ ทวีสิน
Miss Supharat Thaweesin
» Senior Programmer «

goneon@intermedisoft.com
นายราชวัตร ชูดำ
Mr. Rajawat Choodum
» Senior Programmer «

rajawat@intermedisoft.com
 
นายจักรพันธ์ กาญจนวิจิตร : Mr. Jakkrapan Kanjanavijit นายเสกสิทธิ์ ดิสโร : Mr. Seksit Disaro นายปวีณ ปิยังกร : Mr. Paween Piyangkorn
นายจักรพันธ์ กาญจนวิจิตร
Mr. Jakkrapan Kanjanavijit
»Senior Programmer «

jakkrapan@intermedisoft.com
นายเสกสิทธิ์ ดิสโร
Mr. Seksit Disaro
»Senior Programmer «
seksit.d@intermedisoft.com
นายปวีณ ปิยังกร
Mr. Paween Piyangkorn
»Senior Programmer «

paween@intermedisoft.com
 
นายธนวิทย์ เอียบสกุล: Mr. Tanawit  Aeabsakul นายศักดิ์สุกฤษฎิ์ เอกอุรุ: Mr. Saksukrit Ek-uru  
นายธนวิทย์ เอียบสกุล
Mr. Tanawit Aeabsakul
» Programmer «
tanawit@intermedisoft.com
นายศักดิ์สุกฤษฎิ์ เอกอุรุ
Mr. Saksukrit Ek-uru
»Junior Programmer «
saksukrit@intermedisoft.com
 
 
นายจาตุรงค์ ใจเย็น : Mr.Jaturong Jaiyen นางสาวสุกัญญา ฤทธานนท์: Miss Sukanya Ritthanon  
นายจาตุรงค์ ใจเย็น
Mr. Jaturong Jaiyen
»Web-developer «
jaturong@intermedisoft.com
นางสาวสุกัญญา ฤทธานนท์
Miss Sukanya Ritthanon
»Web-Developer «
sukanya@intermedisoft.com
 
 
นายสุรชัย  บูนำ : Mr. Surachai Boonum    
นายสุรชัย บูนำ
Mr. Surachai Boonum
» Software Interfacing HOD «

surachai_boo@intermedisoft.com
   
 
นายสวัสดิ์  รอดอินทร์ : Mr. Sawat Rodin    
นายสวัสดิ์ รอดอินทร์
Mr. Sawat Rodin
» Data Analytics HOD «

sawat@intermedisoft.com
   
 
นางสาวศศินันท์ เหล่าจีนวงศ์ : Miss Sasinan Laojeenwong นางสาวนุสรา โสภณ : Miss Nootsara  Sophon  
นางสาวศศินันท์ เหล่าจีนวงศ์
Miss Sasinan Laojeenwong
» Software Testing HOD «

sasinan@intermedisoft.com
นางสาวนุสรา โสภณ
Miss Nootsara Sophon
» Senior Software Tester «

nootsara@intermedisoft.com
 
 
นายมูฮัมหมัดฟาอิส กาญจนกรกุล: Mr. Muhammadfais Kanjanakornkul นายวชิระ มณีอุปถัมภ์ : Mr. wachira Maneeaupathum  
นายมูฮัมหมัดฟาอิส กาญจนกรกุล
Mr. Muhammadfais Kanjanakornkul
» Software Tester «

muhammadfais@intermedisoft.com
นายวชิระ มณีอุปถัมภ์
Mr. wachira Maneeaupathum
» Junior Software Tester «

wachira@intermedisoft.com
 
 
นางสาวปิยเนตร อรุณปรีดิ์ : Miss Piyanate Aurnpree นางสาวปิยนันท์  ศรีนา : Miss Piyanan Srina นายกุลเดช สาทอง : Mr.Kunladech Sathong
นางสาวปิยเนตร อรุณปรีดิ์
Miss Piyanate Aurnpree
» Senior Software Support «

piyanate@intermedisoft.com
นางสาวปิยนันท์ ศรีนา
Miss Piyanan Srina
» Senior Software Support «

piyanan@intermedisoft.com
นายกุลเดช สาทอง
Mr.Kunladech Sathong
» Software Support «

kunladech@intermedisoft.com
 
 
 
นางสาวมุขดา  จันทร์มุณี : Miss Mukda  Janmunee    
นางสาวมุขดา จันทร์มุณี
Miss Mukda Janmunee
» Regional Manager «

info@intermedisoft.com
   
 
นายณฐภัทร  จันทร์หล้า : Mr. Nathaphat  Chanlar นางสาวรุจิรา ตั้งธำรงธนวัฒน์ : Miss Rujira Tangthamrongtanawat นางสาวโศรยา ทองแถว: Miss Soraya Tongthaew
นายณฐภัทร จันทร์หล้า
Mr. Nathaphat Chanlar
» IT Manager «

nathaphat@intermedisoft.com
นางสาวรุจิรา ตั้งธำรงธนวัฒน์
Miss Rujira Tangthamrongtanawat
» Administrative Officer «

rujira@intermedisoft.com
นางสาวโศรยา ทองแถว
Miss Soraya Tongthaew
» Project admin «

soraya@intermedisoft.com
 
นายรุ่งเรือง  อเนกวรรณา : Mr. Rungruang Anekwanna นางสาวทีราพร ศรีสังวาล : Miss Teraporn Srisungwan นายพีรมัส ม่วงดี : Mr. Pheeramus Muangdee
นายรุ่งเรือง อเนกวรรณา
Mr. Rungruang Anekwanna
» Senior Implementer & Technical Support «

rungruang@intermedisoft.com
นางสาวทีราพร ศรีสังวาล
Miss Teraporn Srisungwan
» Senior Implementer & Technical Support «

teraporn@intermedisoft.com
นายพีรมัส ม่วงดี
Mr. Pheeramus Muangdee
» Senior Implementer & Technical Support «

pheeramus@intermedisoft.com
 
นายชณทิต พูลทวี : Mr. Chanathit Pooltavee นายเจริญโชค ใจฉ่ำ : Mr. Jaroenchok Jaicham นายจิระเดช  สุขเลิศวรคุณ: Mr.Jiradeh  Sooklouswarlakun
นายชณทิต พูลทวี
Mr. Chanathit Pooltavee
» Senior Implementer & Technical Support «

chanathit@intermedisoft.com
นายเจริญโชค ใจฉ่ำ
Mr. Jaroenchok Jaicham
» Implementer & Technical Support «

jaroenchok@intermedisoft.com
นายจิระเดช สุขเลิศวรคุณ
Mr.Jiradeh Sooklouswarlakun
» Application Implementation & Support «

jiradeh@intermedisoft.com
นางสาวเสาวรีย์ ศรีเมือง : Miss Saowaree Srimueng นายนุกูล  ก้อนทอง : Mr. Nugoon Khonthongm นางสาวเกศราภรณ์ ไสยสิทธิ์ : Miss Ketsaraporn Saiyasit
นางสาวเสาวรีย์ ศรีเมือง
Miss Saowaree Srimueng
» Implementation and Technical Support «

saowaree@intermedisoft.com
นายนุกูล ก้อนทอง
Mr.Nugoon Khonthong
» Implementation and Support «

nugoon@intermedisoft.com
นางสาวเกศราภรณ์ ไสยสิทธิ์
Miss Ketsaraporn Saiyasit
» Junior Application Implementation and Support «

ketsaraporn@intermedisoft.com
นางสาวอัญชลี ภูบุญทึง : Miss Anchalee Phuboontueng นางสาวนิลันดา หะยีนิเตะ : Miss Nilanda Hayiniteh นางสาวประภาพรรณ์ ศรีราจันทร์ : Miss Prapapan Srirachan
นางสาวอัญชลี ภูบุญทึง
Miss Anchalee Phuboontueng
» Junior Application Implementation and Support «

anchalee@intermedisoft.com
นางสาวนิลันดา หะยีนิเตะ
Miss Nilanda Hayiniteh
» Junior Application Implementation and Support «

nilanda@intermedisoft.com
นางสาวประภาพรรณ์ ศรีราจันทร์
Miss Prapapan Srirachan
» Junior Application Implementation and Support «

prapapan@intermedisoft.com