iMed : ทีมงาน iMed
 
iMed : ประวัติความเป็นมา iMed : ทีมงาน iMed iMed : ร่วมงาน มาเป็นทีมงานกับ iMed

 
 
นพ.ก้องเกียรติ เกษเพ็ชร์ : Dr. Kongkiat Kespechara นางสาวภาวินี มหิมา : Miss Pawinee Mahima นางสาวรุ่งศิริ  ถิรวิทยานนท์ : Miss Rungsiri Thirawittayanon
นพ.ก้องเกียรติ เกษเพ็ชร์
Dr. Kongkiat Kespechara
» Managing Director (MD) «

kongkiatk@gmail.com
นางสาวภาวินี มหิมา
Miss Pawinee Mahima
» Chief Executive Officer (CEO) «

pawinee.m@gmail.com
นางสาวรุ่งศิริ ถิรวิทยานนท์
Miss Rungsiri Thirawittayanon
» General Manager «

trungsiri@intermedisoft.com
 
 
นายประเสริฐ  สิริทัตนนท์ : Mr. Prasert Siritattanon นายเกริกศักดิ์  หลักเมือง : Mr.Kroeksak Lakmuang  
นายประเสริฐ สิริทัตนนท์
Mr. Prasert Siritattanon
» Technical Specialist Supervisor «

prasert@intermedisoft.com
นายเกริกศักดิ์ หลักเมือง
Mr.Kroeksak Lakmuang
» Technical Specialist «

chung@intermedisoft.com
 
 
 
นางสาวสุขสิริ  บุญลักษณานุสรณ์ : suksiri@intermedisoft.com    
นางสาวสุขสิริ บุญลักษณานุสรณ์
Miss Suksiri Bunlaksananusorn
» Finance and accounting Officer «

suksiri@intermedisoft.com
   
 
 
นายวันเฉลิม  อติวัฒนวงศ์ : Development Department Manager นางสาวสุภารัตน์  ทวีสิน : Miss Supharat Thaweesin นายราชวัตร  ชูดำ : Mr. Rajawat  Choodum
นายวันเฉลิม อติวัฒนวงศ์
Mr.Wanchalerm Atiwattanawong
» Technical Manager «

kaung@intermedisoft.com
นางสาวสุภารัตน์ ทวีสิน
Miss Supharat Thaweesin
» Senior Programmer «

goneon@intermedisoft.com
นายราชวัตร ชูดำ
Mr. Rajawat Choodum
» Senior Programmer «

rajawat@intermedisoft.com
 
นายจักรพันธ์ กาญจนวิจิตร : Mr. Jakkrapan Kanjanavijit นายเสกสิทธิ์ ดิสโร : Mr. Seksit Disaro นายปวีณ ปิยังกร : Mr. Paween Piyangkorn
นายจักรพันธ์ กาญจนวิจิตร
Mr. Jakkrapan Kanjanavijit
» Programmer «

jakkrapan@intermedisoft.com
นายเสกสิทธิ์ ดิสโร
Mr. Seksit Disaro
» Programmer «
seksit.d@intermedisoft.com
นายปวีณ ปิยังกร
Mr. Paween Piyangkorn
» Programmer «

paween@intermedisoft.com
 
นายธนภัทร ศรีคงแก้ว : Mr. Thanapat Srekongkaew    
นายธนภัทร ศรีคงแก้ว
Mr. Thanapat Srekongkaew
» Programmer «
thanapat@intermedisoft.com
   
 
นายสุรชัย  บูนำ : Mr. Surachai Boonum    
นายสุรชัย บูนำ
Mr. Surachai Boonum
» Software Interfacing HOD «

surachai_boo@intermedisoft.com
   
 
นายสวัสดิ์  รอดอินทร์ : Mr. Sawat Rodin    
นายสวัสดิ์ รอดอินทร์
Mr. Sawat Rodin
» Data Analytics HOD «

sawat@intermedisoft.com
   
 
นางสาวศศินันท์ เหล่าจีนวงศ์ : Miss Sasinan Laojeenwong นางสาวนุสรา โสภณ : Miss Nootsara  Sophon นางสาวปิยเนตร อรุณปรีดิ์ : Miss Piyanate Aurnpree
นางสาวศศินันท์ เหล่าจีนวงศ์
Miss Sasinan Laojeenwong
» Software Testing HOD «

sasinan@intermedisoft.com
นางสาวนุสรา โสภณ
Miss Nootsara Sophon
» Software Tester «

nootsara@intermedisoft.com
นางสาวปิยเนตร อรุณปรีดิ์
Miss Piyanate Aurnpree
» Software Tester «

piyanate@intermedisoft.com
 
นายมูฮัมหมัดฟาอิส กาญจนกรกุล : Mr. Muhammadfais Kanjanakornkul นางสาวปิยนันท์  ศรีนา : Miss Piyanan Srina  
นายมูฮัมหมัดฟาอิส กาญจนกรกุล
Mr. Muhammadfais Kanjanakornkul
» Software Tester «

muhammadfais@intermedisoft.com
นางสาวปิยนันท์ ศรีนา
Miss Piyanan Srina
» Software Support «

piyanan@intermedisoft.com
 
 
 
นางสาวมุขดา  จันทร์มุณี : Miss Mukda  Janmunee นายณฐภัทร  จันทร์หล้า : Mr. Nathaphat  Chanlar นางสาวรุจิรา ตั้งธำรงธนวัฒน์ : Miss Rujira Tangthamrongtanawat
นางสาวมุขดา จันทร์มุณี
Miss Mukda Janmunee
» Regional Manager «

info@intermedisoft.com
นายณฐภัทร จันทร์หล้า
Mr. Nathaphat Chanlar
» IT Manager «

nathaphat@intermedisoft.com
นางสาวรุจิรา ตั้งธำรงธนวัฒน์
Miss Rujira Tangthamrongtanawat
» Administrative Officer «

rujira@intermedisoft.com
 
นายรุ่งเรือง  อเนกวรรณา : Mr. Rungruang Anekwanna นางสาวทีราพร ศรีสังวาล : Miss Teraporn Srisungwan นายพีรมัส ม่วงดี : Mr. Pheeramus Muangdee
นายรุ่งเรือง อเนกวรรณา
Mr. Rungruang Anekwanna
» Senior Implementer & Technical Support «

rungruang@intermedisoft.com
นางสาวทีราพร ศรีสังวาล
Miss Teraporn Srisungwan
» Senior Implementer & Technical Support «

teraporn@intermedisoft.com
นายพีรมัส ม่วงดี
Mr. Pheeramus Muangdee
» Senior Implementer & Technical Support «

pheeramus@intermedisoft.com
 
นายชณทิต พูลทวี : Mr. Chanathit Pooltavee นายเจริญโชค ใจฉ่ำ : Mr. Jaroenchok Jaicham นางสาวธฤตา  ภัยนิราศ : Miss Taritta Phainiras
นายชณทิต พูลทวี
Mr. Chanathit Pooltavee
» Senior Implementer & Technical Support «

chanathit@intermedisoft.com
นายเจริญโชค ใจฉ่ำ
Mr. Jaroenchok Jaicham
» Implementer & Technical Support «

jaroenchok@intermedisoft.com
นางสาวธฤตา ภัยนิราศ
Miss Taritta Phainiras
» Junior Implementer & Technical Support «

taritta@intermedisoft.com
นางสาวเสาวรีย์ ศรีเมือง : Miss Saowaree Srimueng นางสาวเกศราภรณ์ ไสยสิทธิ์ : Miss Ketsaraporn Saiyasit นางสาวนิลันดา หะยีนิเตะ : Miss Nilanda Hayiniteh
นางสาวเสาวรีย์ ศรีเมือง
Miss Saowaree Srimueng
» Junior Application Implementation and Support «

saowaree@intermedisoft.com
นางสาวเกศราภรณ์ ไสยสิทธิ์
Miss Ketsaraporn Saiyasit
» Junior Application Implementation and Support «

ketsaraporn@intermedisoft.com
นางสาวนิลันดา หะยีนิเตะ
Miss Nilanda Hayiniteh
» Junior Application Implementation and Support «

nilanda@intermedisoft.com
นางสาวอัญชลี ภูบุญทึง : Miss Anchalee Phuboontueng นายจิระเดช  สุขเลิศวรคุณ : Mr. Jiradeh Sooklouswarlakan
นางสาวอัญชลี ภูบุญทึง
Miss Anchalee Phuboontueng
» Junior Application Implementation and Support «

anchalee@intermedisoft.com
นายจิระเดช สุขเลิศวรคุณ
Mr. Jiradeh Sooklouswarlakan
» Application Implementation & Support «

jiradeh@intermedisoft.com